Tin tức

DANH SÁCH ĐẠT GIẢI CUỘC THI VẼ TRANH CATHAY “EM VẼ ƯỚC MƠ CỦA EM” NĂM 2014

Ngày đăng: 21/11/2014

DANH SÁCH ĐẠT GIẢI CUỘC THI VẼ TRANH CATHAY “EM VẼ ƯỚC MƠ CỦA EM” NĂM 2014

9-10 tuổi

HẢI PHÒNG:

Giải Nhất: Vũ Ngọc Hà, lớp 5A10 trường TH Nguyễn Văn Tố, Lê Chân, Hải Phòng.

Giải Nhì: Vũ Khánh Linh, lớp 4A1 trường TH Quang Trung, Ngô Quyền, Hải Phòng.

Giải Ba:

- Lê Thị Thùy Dung, lớp 4A trường TH Cấp Tiến, Tiên Lãng, Hải Phòng (ĐC: Thôn Phương Lại, xã Cấp Tiến, huyện Tiên Lãng, Hải Phòng).

- Vũ Thị Vĩnh An, lớp 5A2 trường TH Quang Trung, Ngô Quyền, Hải Phòng (ĐC: 98/278 Đà Nẵng, Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng).

Giải Khuyến khích:

- Nguyễn Hương Tú, lớp 4A2 trường TH Nguyễn Văn Tố, Lê Chân, Hải Phòng.

- Nguyễn Thị Vân Anh, lớp 5B trường TH Đoàn Xá, Kiến Thụy, Hải Phòng.

- Nguyễn Minh Châu, lớp 5H6 trường TH Thái Phiên, Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Phạm Quỳnh Chi, lớp 5B trường TH Đoàn Xá, Kiến Thụy, Hải Phòng.

- Lê Vũ Thùy Linh, lớp 5E1 trường TH Nguyễn Du, Ngô Quyền, Hải Phòng. 

HÀ NỘI:

Giải Nhất: Nguyễn Thị Thu Trang, lớp 5A trường TH Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội.

Giải Nhì: Đỗ Xuân Quân, lớp 5C trường TH Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội.

Giải Ba:

- Nguyễn Hoàng Ngân, lớp 4E trường Trưng Vương, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

- Phạm Tuấn San, lớp 5E trường TH Ngô Quyền, Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Giải Khuyến Khích:

- Hoàng Minh Anh, lớp 5B trường TH Nguyễn Bá Ngọc, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

- Nguyễn Minh Tâm, lớp 4E trường TH Việt Nam – Cu Ba, Ba Đình, Hà Nội.

- Trần Bảo Ngọc, lớp 4E trường TH Thực Nghiệm, Hà Nội.

- Lê Thùy Linh, lớp 5A2 trường TH Đại Mỗ, Từ Liêm, Hà Nội.

- Nguyễn Tú An, lớp 4A3 trường TH Lý Thường Kiệt, Hà Nội.  

CẦN THƠ:

Giải Nhất: Nguyễn Minh Đông Nghi, lớp 5/2 trường TH Trần Đại Nghĩa, TP. Cần Thơ.

Giải Nhì: Nguyễn Hoàng Phương Liên, lớp 4D trường TH Mạc Đĩnh Chi, TP. Cần Thơ. 

Giải Ba:

- Đỗ Trọng Phước Nguyên, lớp 4A trường TH Lê Quý Đôn, Cần Thơ.

- Nguyễn Khoa Huân, lớp 4A1 trường TH Trần Quốc Toản, Cần Thơ.

Giải Khuyến Khích:

- Tăng Bích Dung, lớp 5A3 trường TH Thới Bình 1, Cần Thơ.

- Nguyễn Thiên Khương, lớp 5B trường TH Võ Trường Toản, Cần Thơ.

- Trần Đồng Như Ý, lớp 5D trường TH Mạc Đĩnh Chi, Cần Thơ.

- Trang Thị Kim Cương, lớp 4.2 trường TH Ngô Quyền, Ninh Kiều, Cần Thơ.

- Võ Bích Nghi, lớp 4.3 trường TH Ngô Quyền, Ninh Kiều, Cần Thơ. 

ĐÀ NẴNG:

Giải Nhất: Lê Huỳnh Phát, lớp 5/3 trường TH Lê Văn Tám, Đà Nẵng. 

Giải Nhì: Nguyễn Lê Ti Na, lớp 4/1 trường TH Ngô Quyền, Đà Nẵng. 

Giải Ba:

- Nguyễn Vũ Nhật Hằng, lớp 4/1 trường TH Phan Thanh, Đà Nẵng.

- Lê Bá Quỳnh Trâm, lớp 5/3 trường TH Năng khiếu Đà Nẵng. 

Giải Khuyến Khích:

- Nguyễn Châu Quỳnh Giao, lớp 5/4 trường TH Ngô Quyền, Đà Nẵng.

- Nguyễn Thuận, lớp 5.5 trường TH số I Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng.

- Nguyễn Thái Phương Nhi (sinh năm 2005), lớp Nâng cao Câu lạc bộ Xuân Hương, Đà Nẵng.

- Phan Thụy Thuần Nhiên, lớp 5/5 trường TH Vĩnh Ninh, TP. Huế, Thừa Thiên Huế.

- Lê Văn Long, lớp 5/3 trường TH Hai Bà Trưng, Sơn Trà, Đà Nẵng. 

TP. HỒ CHÍ MINH:

Giải Nhất: Phạm Nguyễn Mai Thư, lớp 5.6 trường TH Nguyễn Đình Chiểu, TP. Hồ Chí Minh. 

Giải Nhì: Nguyễn Nghĩa Nhân, lớp 5/5 trường TH Đoàn Thị Điểm, TP. Hồ Chí Minh. 

Giải Ba:

- Mai Minh Anh, lớp 5P trường TH Sao Việt (VstarSchool), TP. Hồ Chí Minh.

- Trần Thảo Vy, lớp 5/5 trường TH Nguyễn Thị Minh Khai, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh. 

Giải Khuyến Khích:

- Nguyễn Thị Thùy Tiên, lớp 4/3 trường TH Mỹ Thạnh An, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre.

- Nguyễn Thị Kim Ngọc, lớp 4/2 trường TH Phường 6, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre.

- Huỳnh Bảo Như, lớp 4/6 trường TH Nguyễn Văn Lịch, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.

- Lê Tâm Anh, lớp 5B trường TH Đống Đa, TP. Hồ Chí Minh.

- Đặng Ngọc Trúc Linh, lớp 5/3 trường TH Nguyễn Văn Lịch, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.

ĐỒNG NAI:

Giải Nhất: Nguyễn Phúc Hiếu, lớp 4/2 trường TH Lý Thường Kiệt, Đồng Nai. 

Giải Nhì: Lê Trung Dũng, lớp 4/1 trường TH Phù Đổng, Đồng Nai. 

Giải Ba:

- Lê Minh Anh, lớp 4, trường TH Tri Thức, Đồng Nai.

- Trần Diệu Hoàn, lớp 5/6 trường TH Lý Thường Kiệt, Đồng Nai. 

Giải Khuyến Khích:

- Trần Ngọc Kim Ngân, lớp 5/2 trường TH Tân Phong B, Đồng Nai.

- Nguyễn Thảo Như, lớp 5/3 trường TH Võ Thị Sáu, Đồng Nai.

- Phạm Vũ Châu Anh, lớp 4A2 trường TH Nguyễn Văn Trỗi, Đồng Nai.

- Nguyễn Thị Thủy Tiên, lớp 5/3 trường TH Võ Thị Sáu, Đồng Nai.

- Trần Thị Tuyết Mi, lớp 5A trường TH Sông Mây, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. 

6-8 tuổi

HẢI PHÒNG:

Giải Nhất: Bùi Thị Kim Huệ, lớp 3A trường TH Cấp Tiến, Tiên Lãng, TP. Hải Phòng. 

Giải Nhì: Vũ Quang Minh, lớp 2B2 trường TH Nguyễn Du, Hải Phòng. 

Giải Ba:

- Nguyễn Đoàn Ngọc Linh, lớp 2B trường TH Thái Phiên, Ngô quyền, Hải Phòng.

- Đào Minh Ngọc, lớp 2A3 trường TH Nguyễn Khuyến, Ngô Quyền, Hải Phòng. 

Giải Khuyến Khích:

- Phạm Ngọc Thái Sơn, lớp 1A3 trường TH Nguyễn Khuyến, Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Lương Thị Thúy Hằng, lớp 1A4 trường TH Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Đặng Minh Dũng, lớp 2B2 trường TH Nguyễn Du, Hải Phòng.

- Trần Công Thành, lớp 1C trường TH Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Nguyễn Minh Dũng, lớp 2B2 trường TH Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải Phòng. 

HÀ NỘI:

Giải Nhất: Dương Bích An, lớp 1E trường TH Trần Quốc Toản, Hoàn Kiếm, Hà Nội. 

Giải Nhì: - Nguyễn Ngọc Hà Anh, lớp 3B trường TH Nguyễn Trung Trực, Hà Nội. 

Giải Ba:

- Phạm Quang Minh, lớp 2A2 trường TH Phan Đình Giót, Thanh Xuân, Hà Nội.

- Đào Mạnh Huy, lớp 2A2 trường TH Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội.

Giải Khuyến Khích:

- Nguyễn Hương Trà, lớp 2B trường TH Việt Nam – Cu Ba, Ba Đình, Hà Nội.

- Nguyễn Hoàng Thái Long, lớp 3A trường TH Nam Thành Công, Ba Đình, Hà Nội. - Nguyễn Huy Lê Minh, lớp 1G trường TH Thực Nghiệm, Hà Nội.

- Phạm Đặng Thục Linh, lớp 2A1 trường TH Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội.

- Phan Quỳnh Anh, lớp 2K trường TH Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội. 

CẦN THƠ:

Giải Nhất: Nguyễn Huỳnh Bảo Ngọc, lớp 3C trường TH Lê Quý Đôn, Cần Thơ. 

Giải Nhì: Trần Đình Xu, lớp 1A2 trường TH Thới Bình 1, Cần Thơ. 

Giải Ba:

- Lê Thị Nhã My, lớp 3A trường TH Phan Bội Châu, Cần Thơ.

- Lê Hoàng Thiên Bảo, lớp 1/3 trường TH Nguyễn Huệ, Cần Thơ. 

Giải Khuyến Khích:

- Đỗ Nguyễn Tường Vy, lớp 1/2 trường THChuVăn An, Cần Thơ.

- Nguyễn Mai Gia Hân, lớp 2I trường TH Võ Trường Toản, Cần Thơ.

- Lê Mẫn Như, lớp 3.7 trường TH Ngô Quyền, Ninh Kiều, Cần Thơ.

- Trần HoàngNam, lớp 3A trường TH Phú Thứ 2, Cái Răng, Cần Thơ.

- Lâm Ngọc Thùy Dương, lớp 2A2 trường TH Bình Thủy, Cần Thơ. 

ĐÀ NẴNG:

Giải Nhất: Hoàng Liên Khương, lớp 3/3 trường TH Năng khiếu Đà Nẵng. 

Giải Nhì: Trần Thảo Vy, lớp 3/3 trường TH Lê Văn Tám, Đà Nẵng. 

Giải Ba:

- Trương Khánh Linh, lớp vẽ nâng cao, câu lạc bộ Xuân Hương, Đà Nẵng

- Nguyễn Thị Thanh Bình, lớp 3/4 trường TH Bế Văn Đàn, Thanh Khê, Đà Nẵng.

Giải Khuyến Khích:

- Lê Thị Uyên Nhi, lớp 3 trường TH chuyên biệt tư thục Thanh Tâm, Đà Nẵng.

- Nguyễn Ngọc Yến Nhi, lớp 2/1 trường TH Ngô Gia Tự, Sơn Trà, Đà Nẵng.

- Hồ Lưu Khánh Linh, lớp 3/4 trường TH Lý Công Uẩn, Hải Châu, Đà Nẵng.

- Lê Tuấn Anh, lớp 3/9 trường TH Trần Văn Ơn, Hải Châu, Đà Nẵng.

- Trương Ngọc Thanh Nhàn, lớp 1/1 trường TH Hà Huy Tập, Thanh Khê, Đà Nẵng. 

TP. HỒ CHÍ MINH:

Giải Nhất: Phạm Nhất Minh, lớp 2A trường TH Lương Thế Vinh, Q7, TP. Hồ Chí Minh.

Giải Nhì: Nguyễn Ngọc Phụng, lớp 2P trường TH Sao Việt (VstarSchool), TP. Hồ Chí Minh. 

Giải Ba:

- Nguyễn Khôi Nguyên, lớp 3/3 trường TH Đoàn Thị Điểm, Q4, TP. Hồ Chí Minh.

- Bùi Ánh Ngọc, lớp 3D trường TH Lương Thế Vinh, Q7, TP. Hồ Chí Minh. 

Giải Khuyến Khích:

- Lê Nguyễn Bảo Trâm, lớp 3/1 trường TH Mỹ Thạnh An, TP. Bến Tre.

- Bùi Quang Huy, lớp 3/1 trường TH Nguyễn Đình Chính, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh.

- Lý Thanh Xuân, lớp 3/2 trường TH Trung Nhất, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh.

- Nguyễn Lan Anh, lớp 2/5 trường TH Hòa Bình, TP. Hồ Chí Minh.

- Lê Thị Minh Thy, lớp 2/1 trường TH Phú Thọ, Bến Tre. 

ĐỒNG NAI:

Giải Nhất: Lê Hiếu, lớp 3/5 trường TH Kim Đồng, Đồng Nai. 

Giải Nhì: Nguyễn Trúc Hồng Ngọc, lớp 3/8 trường TH Trịnh Hoài Đức, Đồng Nai. 

Giải Ba:

- Tăng Bùi Mai Chi, lớp 1/12 trường TH Nguyễn Chí Thanh, Đồng Nai.

- Nguyễn Phương Quỳnh, lớp 2/3 trường TH Phù Đổng, Đồng Nai. Người phụ trách: Lâm Thị Ngọc Lan. 

Giải Khuyến Khích:

- Nguyễn Việt Thành, lớp 2/5 trường TH Tân Phong B, Đồng Nai.

- Lê Minh Huỳnh, lớp 3/1 trường TH Trần Văn Ơn, Đồng Nai.

- Nguyễn Ngọc Bảo Nhi, lớp 1/1 trường TH Trần Phú, Bình Dương.

- Lâm Bửu Diệp, lớp 2 trường TH Diên Hồng, Đồng Nai.

- Nguyễn Quốc Bảo, lớp 1/1 trường TH Thống Nhất B, Biên Hòa, Đồng Nai.

 

DANH SÁCH ĐẠT GIẢI TẬP THỂ CUỘC THI VẼ TRANH CATHAY

“EM VẼ ƯỚC MƠ CỦA EM” NĂM 2014 

1.     Trường Tiểu học Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, TP Hà Hội.

2.     Trường Tiểu học Việt Nam – Cu Ba, Ba Đình, TP Hà Nội.

3.     Trường Tiểu học Lại Yên, Hoài Đức, TP Hà Nội.

4.     Trường Tiểu học Nhân Hòa – Huyện Vĩnh Bảo – TP. Hải Phòng.

5.     Nhà thiếu nhi Quận Ngô Quyền, TP Hải Phòng.

6.     Trường Tiểu học Lê Văn Tám,  Quận Thanh Khê, TP Đà Nẵng.

7.     Trường Tiểu học Bế Văn Đàn, Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

8.     Trường Tiểu học Lý Thường Kiệt, KP 5, P.Tân Hiệp, TP Biên Hòa, Đồng Nai.

9.     Trường Tiểu học Nguyễn Khuyến, T.P Biên Hòa, Đồng Nai

10.   Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Sao Việt – Khu dân cư Him Lam Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7, TP. Hồ Chí Minh.

11    Trường Tiểu học Đoàn Thị Điểm, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh.

12.   Trường Tiểu học Đống Đa, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.

13.   Trường Tiểu học Ngô Quyền, Ninh Kiều, TP Cần Thơ.

14.   Trường Tiểu học Võ Trường Toản, TP Cần Thơ.