Tin tức

Kết quả thi vẽ tranh 2011

Ngày đăng: 09/11/2011

Công ty BHNT Cathay Việt Nam xin chúc mừng các em thiếu nhi đã xuất sắc trở thành những người chiến thắng trong cuộc thi vẽ tranh thiếu nhi Cathay lần thứ 3

Khu vực Hà Nội - Hải Phòng và các tỉnh thành lân cận (Số thứ tự thí sinh không sắp xếp theo thứ tự giải)

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

  

  

  

  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

STT HỌ TÊN GIỚI TÍNH NHÓM DỰ THI TRƯỜNG
1 Lâm Hải Long Nam 9-10T Lớp 4B, TH Khương Thượng, HN
2 Trịnh Ngọc Khánh Linh Nữ 9-10T Lớp 4A2,TH thị trấn Yên Viên, HN
3 Phan Thu Ngân Nữ 9-10T Lớp 5A, TH Khương Thượng, HN
4 Đỗ Văn Duy Nam 9-10T Nhà Thiếu nhi Hải Dương
5 Nguyễn Minh Hải Nam 9-10T 5A1, TH Vĩnh Tuy, HN
6 Trần Mỹ Ngọc Nữ 9-10T 5A3, TH Hoàng Diệu, HN
7 Vũ Anh Thư Nữ 9-10T Lớp 4D, TH VietNam-CuBa, HN
8 Trần Long Hà Vi Nữ 9-10T 4A4, TH Lê Văn Tám, HN
9 Bùi Trung Kiên Nam 9-10T 5D, Lê Ngọc Hân, HN
10 Hoàng Thúy Quỳnh Nữ 9-10T Lớp 4E, TH Khương Thượng, HN
11 Trần Đức Nguyên Nam 9-10T Lớp 4A12, Đoàn Thị Điểm, HN
12 Trần Hương Thảo Nữ 9-10T 4A2, TH Hoàng Diệu, HN
13 Nguyễn Hoàng Hải Nam 9-10T 4B, TH Chu Văn An, HN
14 Tăng Văn Tài Nam 9-10T Nhà Thiếu nhi Hải Dương
15 Trần Đinh Phương Mai Nữ 9-10T 5A1, TH Lê Văn Tám, HN
16 Dương Đức Minh Nam 9-10T 4A7, TH Lê Văn Tám, HN
17 Trương Bá Hoàng Nam 6-8T 2A2 – TH Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, HN
18 Việt Linh Nữ 6-8T Lớp 3K, Nam Thành Công, Đống Đa, HN
19 Nguyễn Thùy Trang Nữ 6-8T Lớp 3I, TH Khương Thượng, HN
20 Ninh Quỳnh Như Nữ 6-8T Lớp 3H, TH Lê Ngọc Hân, HN
21 Trần Thanh Hằng Nữ 6-8T Nhà Thiếu nhi Hải Dương
22 Nguyễn Phương Anh Nữ 6-8T Lớp 2C, TH VietNam-CuBa, HN
23 Nông Hà Tuấn Phong Nam 6-8T Lớp 3B1, TH An Tường, Tuyên Quang
24 Lê Thị Hồng Anh Nữ 6-8T Lớp 3I, TH Khương Thượng, HN
25 Nguyễn Quỳnh Anh Nữ 6-8T 3H, TH Khương Thượng, HN
26 Nam 6-8T Lớp 2B, TH Nam Thành Công, HN
27 Phương Anh Nữ 6-8T Lớp 3N, TH Nam Thành Công, HN
28 Mai Trà Giang Nữ 6-8T Lớp 3C, TH Khương Thượng, HN
29 Vũ Hải Nam Nam 6-8T Nhà Thiếu nhi Hải Dương
30 Vũ Linh Ngọc Nữ 6-8T Nhà Thiếu nhi Hải Dương
31 Lê Khánh Linh Nữ 6-8T Nhà Thiếu nhi Hải Dương

4 giải tập thể:

Trường TH Lê Ngọc Hân - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Trường TH Hoàng Hoa Thám - Hà Nội
Huyện Đoàn Kiến Thị - Hải Phòng
Quận Đoàn Kiến An - Hải Phòng

KHU VỰC TP. HỒ CHÍ MINH - Đồng Nai và các tỉnh lân cận (Số thứ tự thí sinh không sắp xếp theo thứ tự giải)

STT HỌ TÊN GIỚI TÍNH NHÓM DỰ THI TRƯỜNG
1 Nguyễn Chí Phong Nam 9-10T Lớp 5D, TH Kim Đồng, Tỉnh Tây Ninh
2 Nguyễn Thị Quỳnh Hương Nữ 9-10T Nhà thiếu nhi Q5, TPHCM
3 Trần Ngọc Bình Minh Nữ 9-10T NTNhi TPHCM
4 Đỗ Gia Linh Nữ 9-10T TH Nguyễn VIết Xuân,Gò Vấp, TPHCM
5 Huỳnh Gia Quốc Bảo Nam 9-10T Lớp 4D, TH Nguyễn Thái Sơn, Q1, TPHCM
6 Dương Hoàng Ân Nam 9-10T Lớp 4/5 TH Kim Đồng, Đồng Nai
7 Vũ Phương Dung Nữ 9-10T NTNhi TPHCM
8 Hoàng Thụy Nhã Tiên Nữ 9-10T Lớp 5/9,TH Bành Văn Trân, q.Tân Bình,HCM
9 Chu Hồng Quế My Nữ 9-10T Lớp 4L, Bình Thạnh, HCM
10 Ái Vĩnh An Nam 9-10T Lớp 4/4, TH Kim Đồng, Đồng Nai
11 Phạm Ngọc Nhi Nữ 9-10T Lớp 5/4, TH Đoàn Thị Điểm, q4, TPHCM
12 Nguyễn Huỳnh Diễm Phương Nữ 9-10T Lớp 4/3, TH Vĩnh Thành B, Chợ Lách, Bến Tre
13 Trần Hữu Thanh Nam 9-10T Lớp 5/1, TH Thị Trấn, Chợ Lách, Bến Tre
14 Ngô Thị Uyển Nhi Nữ 9-10T Lớp 5/1, TH Thị Trấn, Chợ Lách, Bến Tre
15 Lê Thành Đạt Nam 9-10T Lớp 5/2, TH Thị Trấn, Chợ Lách, Bến Tre
16 Nguyễn Sơn Quân Nam 9-10T Lớp 5B, 398 Lê Văn Sỹ, p14, Q3, TPHCM
17 Phạm Anh Trung Nam 6-8T Lớp ¾ TH Đoàn Thị Điểm, P2, Q4, TP HCM
18 Võ Hoàng Nam Nam 6-8T Lớp 1A, TH Nguyễn Sơn Hà, Nguyễn Đình Chiểu, P3, Q3, TP HCM
19 Trần Thiên Ngân Nữ 6-8T Lớp 3/1, TH Kỳ Đồng,P9, Q3, TPHCM
20 Phạm Quang Đăng Khoa Nam 6-8T Lớp 3/2, TH Kim Đồng, Đồng Nai
21 Tạ Trần Lê Huy Nam 6-8T Lớp 3E, TH Nguyễn Thị Định, Q7, TPHCM
22 Đoàn Nhật Minh Nam 6-8T Lớp 3/6, TH Kim Đồng, Long Khánh, Đồng Nai
23 Quách Cao Anh Khoa Nam 6-8T 7t, 75D Lạc Long Quân, Q11,TPHCM
24 Đoàn Anh Thư Nữ 6-8T Lớp 3/1, TH Kim Đồng, Long Khánh,Đồng Nai
25 Phan Ngọc Phương Quỳnh Nữ 6-8T Nhà Thiếu nhi Q5, TPHCM
26 Nguyễn Thị Trúc Ly Nữ 6-8T Nhà Thiếu nhi Q6, TPHCM
27 Bùi Ngọc Phương Anh Nữ 6-8T Lớp 1/5, TH Thạnh Mỹ Tây, TPHCM
28 Trần Thị Thanh Như Nữ 6-8T Lớp 3/5,TH Võ Thị Sáu,   Q.Tân Phú, HCM
29 Bùi Minh Hoàng Nam 6-8T NTN TpHCM
30 Tô Nhật Anh Nam 6-8T Lớp 2/3, TH Phan Đình Phùng, Q3, TPHCM
31 Huỳnh Trần Phương Trang Nữ 6-8T Lớp 3/2, TH Trần Khánh Dư, Q. Phú Nhuận, TPHCM
32 Hồ Trần Thanh Tuyền Nữ 6-8T Lớp 2/3, TH Vĩnh Thành B, Chợ Lách Bến Tre

4 giải tập thể:

Nhà Thiếu Nhi TPHCM
Trường Phổ thông Sao Việt, Q7, TPHCM
Trường TH Nguyễn Du, Biên Hòa, Đồng Nai

Khu vực Đà Nẵng và Cần Thơ (Số thứ tự thí sinh không sắp xếp theo thứ tự giải)

STT HỌ TÊN GIỚI TÍNH NHÓM DỰ THI TRƯỜNG
1 Nguyễn Hoài Thu Nữ 9-10T Lớp 5/6, TH Ngô Quyền, Cần Thơ
2 Trần Thị Mỹ Nhân Nữ 9-10T 4A, TH Cao Bá Quát, Cần Thơ
3 Nguyễn Khánh Vy Nữ 9-10T Lớp 5A, TH Số 2 Duy Sơn, Quảng Nam
4 Huỳnh Thị Yến Nhi Nữ 9-10T Lớp 5B, TH Cao Bá Quát, Cần Thơ
5 Dương Kim Mỹ Huyền Nữ 9-10T Lớp 4/5,TH Ngô Quyền, Cần Thơ
6 Lý Phúc Khương Nam 9-10T Lớp 5A, TH Cao Bá Quát, Cần Thơ
7 Phạm Doanh Thức Nam 9-10T Lớp 5/1, Lê Lai, Đà Nẵng
8 Phạm Viết Cường Nam 9-10T Lớp 5/2, TH Bế Văn Đàn, Đà Nẵng
9 Nguyễn Duy Khánh Nam 9-10T Lớp 5A, TH Nguyễn HIền, Cần Thơ
10 Nguyễn Huỳnh Kim Ngân Nữ 9-10T Lớp 5A2, TH Trần Quốc Toản, Cần Thơ
11 Lê Duy Hải Nam 9-10T Lớp 4A,TH Nguyễn Huệ, Cần Thơ
12 Nguyễn Thúy Hoa Nữ 9-10T Lớp 5A1, TH Trần Phú, Cần Thơ
13 Trần Hoài Trinh Nữ 9-10T Lớp 5/3, TH Năng khiếu Đà Nẵng
14 Nguyễn Linh Giang Nữ 9-10T Lớp 5/2, TH Lê Lai, Đà Nẵng
15 Cao Xuân Nhi Nữ 9-10T Lớp 5A4, TH Võ Trường Toản, Cần Thơ
16 Huỳnh Minh Châu Nữ 9-10T Lớp 5/2, TH Lê Lai, Đà Nẵng
17 Đoàn Trần Bích Ngọc Nữ 6-8T Lớp 1/3, TH Năng Khiếu Đà Nẵng
18 Nguyễn Phương Uyên Nữ 6-8T Lớp 3/3, TH Năng Khiếu Đà Nẵng
19 Nguyễn Hoài Bảo Nam 6-8T Lớp 3/3, TH Năng khiếu Đà Nẵng
20 Y Hai Nam 6-8T Lớp 3, TH Hermann Gmeiner, Ngũ Hành Sơn, ĐN
21 Trần Phúc Tài Nam 6-8T Lớp 1/1, TH Bế Văn Đàn, Đà Nẵng
22 Nguyễn Thị Mỹ Hằng Nữ 6-8T Lớp 3A, TH Nguyễn Huệ, Cần Thơ
23 Vũ Hoài Nam Nam 6-8T Lớp 1/6, TH Nguyễn Du, Đà Nẵng
24 Lê Thanh Diệu Nữ 6-8T Lớp 3C, TH Nguyễn Hiền, Cần Thơ
25 Trần Nguyễn Ngọc Thảo Nữ 6-8T Lớp 3A, Nguyễn Hiền, Cần Thơ
26 Nguyễn Hồng Ngọc Khánh Nữ 6-8T 3A4, TH Bình Thủy, Cần Thơ
27 Lư Diễm Quỳnh Nữ 6-8T Lớp 2/1, TH Nguyễn Du, Cần Thơ
28 Lý Phạm Minh Anh Nữ 6-8T Lớp 2/6, TH Ngô Quyền, Cần Thơ
29 Triệu Nguyễn Thúy Nhi Nữ 6-8T Lớp 2B6, Trần Quốc Toản, Cần Thơ
30 Nguyễn Hoàng Phương Liên Nữ 6-8T 1D, Mạc Đĩnh Chi, Cần Thơ
31 Trấn Nguyên Bính Nam 6-8T Lớp 3/1, TH Ngô Quyền, Cần Thơ
32 Phạm Bảo Trân Nữ 6-8T Lớp 1/2, TH Nguyễn Du, Đà Nẵng

4 giải tập thể:

Trường TH Nguyễn Du - quận Hải Châu - Đà Nẵng
Trường TH Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng
Trường TH Trần Hưng Đạo - Cần Thơ
Đoàn Ủy Phòng GD-ĐT quận Ô Môn - Cần Thơ

Thí sinh đoạt giải sẽ được nhận thông báo trúng giải và tới nhận giải theo thư mời từ BTC